CHANGIA SASA.

by Admin | 15 Agosti 2018 08:46 mu08

KAMA UMEGUSWA KUCHANGIA KAZI HII YA  INJILI ILI IZIDI KUWAFIKIA WATU WENGI ZAIDI, BWANA AKUBARIKI SANA KWA MOYO HUO.

INATUGHARIMU ZAIDI YA MILIONI MOJA KWA MWAKA KUIFANYA TOVUTI  HII IENDELEE KUWEPO, NA BADO INAHITAJIKA ZAIDI YA MILIONI MOJA NA NUSU, KUKAMILISHA USAJILI WAKE.

NA KILA MWEZI GHARAMA HIZI ZINAZIDI KUONGEZEKA. HIVYO MCHANGO WAKO NI WA THAMANI SANA, KATIKA KUIFANYA HUDUMA HII KUENDELEA KUWEPO.

HIVYO KAMA UMEGUSWA UNAWEZA UKATUMA MCHANGO WAKO KWA KUPITIA NAMBA ZIFUATAZO.

                                     A/C NO: 42710024012-NMB

                                          JINA: DENIS JULIUS MAGEMBE   

Kumbuka pia kuandika jina lako na mahali unapotokea, pindi utakapotuma nasi tunakuombea Bwana akubariki kwa baraka zote za rohoni.

NA PIA  MAOMBI YAKO NI YA UMUHIMU SANA KWETU, UNAWEZA UKAITAJA KAZI HII MBELE ZA BWANA KILA UOMBAPO KWAMBA BWANA AIONGEZEE NEEMA YAKE IENDELEE KUWEPO.

NA MWISHO KAMA UNA SWALI LOLOTE KUHUSU MAANDIKO, TUNAKUKARIBISHA UTUTUMIE KUPITIA NAMBA HIZO HAPO JUU! AU BARUA PEPE HAPA CHINI, AU KATIKA BOKSI LA MAONI HAPO CHINI, TUTAKUJIBU KWA WAKATI KWA KADIRI BWANA ATAKAVYOTUPA NEEMA,

baruapepe(email) >> [email protected]

Shalom!

WhatsApp

Source URL: https://wingulamashahidi.org/2018/08/15/mawasiliano/