Kwanini Bwana aliwaaita waandishi na mafarisayo wana wa majoka?, Na hao

wana wa majoka kwasasa wanawawakilisha watu wa namna gani?.

Najua ulishawahi kuyasoma haya maandiko, lakini naomba usome tena kwa
utulivu lipo jambo nataka ulione la tofauti naamini litakufungua macho yako
na kukuponya katika uelekeo ambao pengine ulidhani upo sawa kumbe haupo

Sawa.

Mathayo 23:29 “Ole wenu, waandishi na Mafarisayo, wanafiki!

Kwa kuwa mnayajenga makaburi ya manabii, na kuyapamba
maziara ya wenye haki,

30 na kusema, KAMA SISI TUNGALIKUWAKO ZAMANI ZA “BABA
ZETU”, hatungalishirikiana nao katika damu ya manabii.

31 Hivi mwajishuhudia wenyewe, ya kwamba ninyi ni wana wao
waliowaua manabii.

32 Kijazeni basi kipimo cha baba zenu.



33 ENYI NYOKA, WANA WA MAJOKA, mtaikimbiaje hukumu ya
jehanum?

34 Kwa sababu hiyo, angalieni, mimi natuma kwenu manabii na
wenye hekima na waandishi; na wengine wao ninyi mtawaua na
kuwasulibisha, na wengine wao mtawapiga katika masinagogi
yenu, na kuwafukuza mji kwa mji;

35 hivyo ije juu yenu damu yote ya haki iliyomwagika juu ya nchi,
tangu damu ya Habili, yule mwenye haki, hata damu ya Zakaria
bin Barakia, mliyemwua kati ya patakatifu na madhabahu.

36 Amin, nawaambieni, Mambo hayo yote yatakuja juu ya kizazi
hiki.”

Amen.

Jaribu kufikiria hawa watu kauli waliyokuwa wanaitumia siku zote za maisha
yao... KAMA SISI TUNGALIKUWAKO ZAMANI ZA “BABA ZETU”,
hatungalishirikiana nao katika damu ya manabii...



Hiyo ni uthibitisho tosha, kutuonyesha kuwa wao walikuwa sio wana wa
manabii, sio uzao wa watu waliomcha Bwana, walikuwa na baba zao tofauti
na wale tunaowasoma habari zao kwenye biblia, walikuwa tofauti na wakina
Musa, tofauti na wakina Samweli, tofauti na wakina Eliya, tofauti na akina
Daudi, tofuati na makuhani wote wa kweli wa Mungu..Tunasoma
wanaafikiana kabisa na kuthibitisha kuwa kweli BABA zao walikuwa na
huduma moja tu duniani nayo ni hiyo, kama sio kuwapiga watu wa Mungu, na

kuwafukuza miji kwa miji basi waliwasulibisha na kuwaua hadharani.

Maneno hayo yakiwa yanatoka katika vinywa vyao kwa ujasiri, tunamwona
Bwana Yesu akiwashangaa na kuwauliza,..mwajishuhudia kabisa mkisema
kama “sisi tungalikuwako zamani za BABA ZETU!!!....ati nini? ...BABA
ZETU!!

kumbe wale ni BABA zenu??, Baba zenu nyie sio mitume na manabii
waliouliwa na wale wauaji, lakini wale ndio mnaowaona kuwa ni baba
zenu..Mnajishughudia kabisa kuwa nyie ni watoto wa wauaji,!!
Mnajishuhudia kabisa nyie ni wana wa majoka, mnasubiri kukua mkomae
kama baba zenu ili nanyi mfanye kazi zile zile walizokuwa wanazitenda baba
zenu za kuwapiga manabii wa Mungu na kuwaua na kuwasulibisha...
Kwasababu WANAJISHUHUDIA WENYEWE.

Lakini cha kusikitisha ni kwamba hata leo hii, katika kanisa la Mungu jambo



hili hili linajirudia..Leo hii ndugu nataka nikuambie kabla haujapinga neno
lolote hapa, au kutoa maneno ya kejeli naomba nikuulize swali BABA ZAKO
NI WAKINA NANI?..Unajishuhudia kwa mababa wapi?..Usije ukajikuta na
wewe upo miongoni wa watoto wa MAJOKA yaliyowaua mababa wa Kweli wa
Mungu, ukijidanganya kuwa wewe nawe ni miongoni mwa wana wa

mitume...Jitathimini.

Kabla hujafikiria kusema mimi ni mshirika wa dini Fulani, au dhehebu Fulani
embu fanya utafiti kwanza, hao mababa zako au waanzilishi wao walikuwa na

historia gani huko nyuma? Chimbuko lao ni lipi?.

Cha kuhuzunisha sana KANISA la kirumi ( KATOLIKI) ambalo leo hii ndio

kanisa lenye washirika wengi ulimwenguni, na washirika wake na wengi wa

washirika wake wanajivunia kuitwa Wakatoliki, lakini tukilitazama chimbuko
lake ni la kushtusha sana, nasema tena sio kidogo, bali ni sanaa!!..Hivi
karibuni viongozi wa kanisa hilo likiongozwa na PAPA kiongozi wao mkuu
wanaomba msamaha kwa mauaji ya wakristo na watakatifu wengi wa Mungu
zaidi ya MILIONI 68 yaliyofanywa tangu kipindi cha kanisa la kwanza hadi

wakati wa matengenezo. ..



WANA WA MAJOKA.
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Wanakiri kuwa ni kweli “BABA” zao walifanya hivyo, na ndio maana
wanawaombea msamaha, ..Ingekuwa sio baba zao wasingejisumbua
kuwaombea msamaha, lakini sasa wanakiri kuwa Baba zao, ndio waliohusika
na mauaji yale mabaya na ya kikatili hawakuwa mitume watakatifu wa
Mungu ambao hatujawahi kuona hata siku moja katika maandiko mtume
mmoja kamnyooshea mtume mwanzake kidole, sembuse kuua na kusulibisha
watakatifu zaidi ya milioni 68, kama sio MAJOKA haya ni NINI tena??. Tuwe

wawazi.

Na kibaya zaidi ndugu zetu wengine wasiojua historia ya kanisa vizuri,
wanaungana nao na kujiita wao ni watoto wa Kanisa hilo la damu. Hawajui
kuwa na wao mbele za Mungu wanaingizwa katika hatia moja na baba zao
wanakuwa wana wa majoka.. Ndugu usidhani haya mambo hayafanyiki hata
sasa, mimi nakueleza kitu nilichokishuhudia na kukionja mwenyewe,
siongelei kidini au kishabiki, au kwa chuki, nami pia nilikuwa huko kwa
neema za Bwana nikatoka..Kwa ujasiri wote nataka nikuambie Hasira ya
Mungu ipo juu ya kanisa hili la uongo KATOLIKI. Ndugu tenga muda usome

historia ya kanisa, usikubali tu! Kurithishwa kitu pasipo kujua asili yake..

Na ndio maana Bwana Yesu bila unafiki aliwaambia..



32 Kijazeni basi kipimo cha baba zenu.

33 Enyi nyoka, wana wa majoka, mtaikimbiaje hukumu ya
jehanum?

34 Kwa sababu hiyo, angalieni, mimi natuma kwenu manabii na
wenye hekima na waandishi; na wengine wao ninyi mtawaua na
kuwasulibisha, na wengine wao mtawapiga katika masinagogi
yenu, na kuwafukuza mji kwa mji;

35 hivyo ije juu yenu damu yote ya haki iliyomwagika juu ya nchi,
tangu damu ya Habili, yule mwenye haki, hata damu ya Zakaria
bin Barakia, mliyemwua kati ya patakatifu na madhabahu.

36 Amin, nawaambieni, Mambo hayo yote yatakuja juu ya kizazi
hiki.”

Usipotaka kutoka huko, katika kanisa la damu, ujue hukumu ipo juu yako, na
wewe pia utakuwa umeshiriki katika kuwaangamiza watakatifu wa Mungu
bila hata ya wewe kujua, wakati huo kama sio sasa, utadhani unamtolea

Mungu Ibada kwa watu wa Mungu kufa, kumbe umeshakomaa katika



viwango vya juu vya baba zako kwa uuaji. Usidhani utagundua, hutagundua
hilo mpaka siku ile ya hukumu ndio utajua ni jinsi gani umeshiriki katika

damu za watakatifu wengi.

Bwana Yesu aliwaonya mitume wake mapema akawaambia..

Yohanal6 :1 ‘Maneno hayo nimewaambia, msije mkachukizwa.

2 Watawatenga na masinagogi; naam, saa yaja atakapodhania
kila mtu awauaye ya kuwa anamtolea Mungu ibada.

Lakini hilo halitadumu siku zote, wakati wao umeshawekwa tayari, wote
watakuja kuangamizwa katika ile siku ya Bwana, kwa yale mapigo makuu ya
mwisho yatakayoachiliwa juu ya dunia nzima.(Ufunuo 16) watapewa kwanza
wainywe damu ya watakatifu waliyoimwaga tangu Habili mpaka mtakatifu wa
mwisho atakayeuliwa na wao, na baadaye watauliwa na kunyokea katika lile

ziwa la moto.

Na ndio maana injili tuliyonayo sasa, si tu ya kuwaambia watu watoke
dhambini, bali pia ni ya kuwahubiriwa watu kutoka katika DINI ZA UONGO.



Watu wasije wakafa kwa kukosa kuzijua hila za shetani.

[] Mwisho kabisa, sauti ya Mungu kwetu ni hii:

Ufunuo 18: 4 Kisha nikasikia sauti nyingine kutoka mbinguni, ikisema,
TOKENI KWAKE, ENYI WATU WANGU, MSISHIRIKI DHAMBI ZAKE,
WALA MSIPOKEE MAPIGO YAKE.15 Kwa maana dhambi zake zimefika

hata mbinguni, na Mungu amekumbuka maovu yake” .

Hivyo kama wewe ni mtu wa Mungu, na sio wana wa majoka yaliyohusika
kuua watu wa Mungu wasio na hatia watakatifu zaidi ya milioni 68, na bado
wanaendelea sasa kwa siri, na watazidi sana katika kile kipindi cha dhiki
kuu,..leo hii unaisikia sauti yake ikisema na wewe na kukumwambia
mwanangu TOKA HUKO!!!

Usifanye moyo wako mgumu. Ondoka! Kwa furaha zote, uipishe ghadhabu ya

Mungu.

Ukiulizwa wewe ni nani, sema mimi ni Mkristo hiyo inatosha..kwasababu
ndio watakatifu wa kwanza, maBABA zetu wa imani mitume na manabii

walivyoitwa, na hakukuwahi kuonekana dosari yoyote ya mauaji, au ya fitina



ndani yao...Hao ndio mababa wetu. Tuwafuate wao.. BIBLIA TAKATIFU
NENO LA MUNGU. Haleluya!!

Lakini Hawa mababa wengine hatujui watokako, asili yao ni upande

mwingine wa adui...ni maadui wa msalaba, katika mavazi ya kondoo.

Ubarikiwe.

Kwa Maombezi, Ushauri, au Ratiba za Ibada Wasiliana nasi kwa namba..

+225693036618/ +225789001312

Pia unaweza ukapata mafundisho haya Kwa njia ya Whatsapp yako,
jilunge na channel yetu Kwa kubofya hapa >> WHATSAPP

Mada Zinazoendana:

UZAO WA NYOKA.


https://whatsapp.com/channel/0029VaBVhuA3WHTbKoz8jx10
https://wingulamashahidi.org/2018/07/17/uzao-wa-nyoka/

WANA WA MAJOKA.

MPINGA-KRISTO

NINI MAANA YA KUTOKA KATIKA MADHEHEBU?

HATUA ZA ROHO MTAKATIFU KATIKA KUTUONGOZA.
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