kuota mafuriko au mawimbi ni kiashiria cha nini mafuriko kazi yake si nyingine zaidi ya kuharikisha tofauti na mvua ambayo kazi yake ni kustawisha na kuleta mazao hivyo ikiwa unaota ndoto ya namna hii mara kwa mara au imekujia mara moja lakini kwa uzito sana ambao si wa kawaida basi ujue bila shaka kuna mafuriko makubwa rohoni hapo mbele yako kwa mfano wengine utakuta wanaota mto umefurika sana na unataka kuwachukua wakati wanavuka au wanatembea juu ya daraja na kwa chini maji mengi yanakwenda kwa kasi sana huku daraja hilo likiwa katika hatihati hati ya kubomoka wengine wanaota wapo baharini na mawimbi makubwa yanakipiga chombo chao kidogo kisha kinaanza kuyumbayumba na kutaka kuzama wengine wanaota wanaogelea lakini maji yanawazidi wanashindwa kuendelea mbele na kadhalika na kadhalika hivyo ukikutana na ndoto yoyote inayohusiana na maji mengi au mafuriko ujumbe wake ni mmoja kwamba hatari ipo mbele yako na mafuriko hayo hayaletwi na mwingine zaidi ya shetani sasa ndoto hii inalenga makundi yote mawili ya watu kundi la kwanza ni watu ambao wapo nje ya wokovu na kundi la pili ni watu ambao wapo ndani ya kristo tukianzana na kundi la kwanza la watu ambao wapo nje ya wokovu ikiwa wewe ni mmojawapo na umeota ndoto ya namna hii basi ujue kuwa mungu anakuonyesha ni jinsi gani mwisho wako utakavyokuwa nataka nikuambie siku zote ukiwa nje ya kristo yesu hakuna wimbi ambalo halitakuchukua liwe ni kubwa au dogo kwa sababu nyumba yako haijajengwa juu ya mwamba uliyo imara sikiliza yesu katika kitabu cha sura ya mstari mpaka 27 basi kila asikiaye hayo maneno yangu na kuyafanya atafananishwa na mtu mwenye akili aliyejenga nyumba yake juu ya mwamba mvua ikanyesha mafuriko yakaja pepo zikavuma zikaipiga nyumba ile isianguke kwa maana misingi yake imewekwa juu ya mwamba na kila asikiyaye hayo maneno yangu asiyafanyi atafananishwa na mtu mpumbavu aliyejenga nyumba yake juu ya mchanga mvua ikanyesha mafuriko yakaja pepo zikavuma zikaipiga nyumba ile ikaanguka nalo anguko lake likawa kubwa hivyo inategemea na maisha yako yalivyo kama wewe ni mlevi basi ujue lipo furiko la mauti ibilisi amekuandalia kukuletea huko mbeleni katika ulevi wako kama wewe ni mzinzi basi jiandaye nafuriko lihusianalo na uzinzi wako ambalo litakuchukua na kukupeleka moja kwa moja mpaka kuzimu kama wewe ni mlaji wa rushwa ni mwizi ni tapeli ni muuaji ni mshirikina ni mwabudu sanamu basi jiandaye furiko la mauti mbele yako ambalo halitakuachia kichwa wala mkia litakuchukua moja kwa moja na gafla utajikuta kuzimu kwa sababu hiyo ndiyo niya ya shetani siku zote soma ufunuo sura mstari wa mpaka utalithibitisha hilo ikiwa wewe upo ndani ya kristo yani umeokoka na unaota ndoto zihusianazo na mafuriko basi ujue ni aidha mungu anakuonyesha hatari iliyopo mbele yako hila ulizopangiwa na ibilisi na bwana anataka akuepushe nazo hivyo hapo unapaswa uongeze viwango vyako vya maombi usiwe mvivu wa kuomba kwa bidii na kudumu katika utakatifu kiasi kwamba hata wimbi lolote la ibilisi likikukuta katika mazingira yoyote yale basi huwezi kupepesuka kwa sababu umejengwa juu ya mwamba imara yesu kristo au namna nyingine ni mungu anakutahadharisha utazame vizuri hali yako ya kiroho sasa pengine umerudi nyuma na hiyo itakuwa kwako rahisi kuchukuliwa na mawimbi au mafuriko ya ibilisi hivyo unapaswa uimarishe uokovu wako usimame imara zaburi ya 124, mstari wa hadi ulewa sita inasema kama si bwana aliyekuwa pamoja nasi israeli 2 sasa kama si bwana aliyekuwa pamoja nasi wanadamu walipotushambulia papo hapo wangalitumeza hai hasira yao ilipowaka juu yetu papo hapo maji yangalitugarikisha mto ungalipita juu ya roho zetu papo hapo yangalipita juu ya nafsi zetu maji ya furikayo na ahimidiwe bwana asiyetutoa kuwa mawindo kwa meno yao unaona ni vizuri ukafanya maamuzi hayo haraka usijiangalie dhehebu lako au dini yako mkaribishe sasa yesu maishani mwako afanyike mwamba imara uwezao kukulinda na mafuriko ya adui bwana akubariki shalom