CHANGIA SASA.

CHANGIA SASA.

KAMA UMEGUSWA KUCHANGIA KAZI HII YA  INJILI ILI IZIDI KUWAFIKIA WATU WENGI ZAIDI, BWANA AKUBARIKI SANA KWA MOYO HUO.

INATUGHARIMU ZAIDI YA MILIONI MOJA KWA MWAKA KUIFANYA TOVUTI  HII IENDELEE KUWEPO.

NA KILA MWEZI GHARAMA HIZI ZINAZIDI KUONGEZEKA. HIVYO MCHANGO WAKO NI WA THAMANI SANA, KATIKA KUIFANYA HUDUMA HII KUENDELEA KUWEPO.

HIVYO KAMA UMEGUSWA UNAWEZA UKATUMA MCHANGO WAKO KWA KUPITIA NAMBA ZIFUATAZO.

  • AIRTEL MONEY+255 789001312 – JINA: DEVIS MAGEMBE.
  • TIGO PESA +255 654555788 –         JINA: DENIS JULIUS.
  • AU KWA BANK ACCOUNT:

                                     A/C NO: 42710024012-NMB

                                          JINA: DENIS JULIUS MAGEMBE   

Kumbuka pia kuandika jina lako na mahali unapotokea, pindi utakapotuma nasi tunakuombea Bwana akubariki kwa baraka zote za rohoni.

NA PIA  MAOMBI YAKO NI YA UMUHIMU SANA KWETU, UNAWEZA UKAITAJA KAZI HII MBELE ZA BWANA KILA UOMBAPO KWAMBA BWANA AIONGEZEE NEEMA YAKE IENDELEE KUWEPO.

NA MWISHO KAMA UNA SWALI LOLOTE KUHUSU MAANDIKO, TUNAKUKARIBISHA UTUTUMIE KUPITIA NAMBA HIZO HAPO JUU! AU BARUA PEPE HAPA CHINI, AU KATIKA BOKSI LA MAONI HAPO CHINI, TUTAKUJIBU KWA WAKATI KWA KADIRI BWANA ATAKAVYOTUPA NEEMA,

baruapepe(email) >> Info@wingulamashahidi.org

Shalom!

Print this post

About the author

Admin administrator

7 comments so far

baraka sammo,lindiPosted on10:32 um - Mechi 27, 2020

mbona kumekuwa kimya,masomo mapya hatuyapati?

AsiyejulikanaPosted on9:24 mu - Oktoba 27, 2020

Barikiweni na bwana

Arsen kaizaPosted on3:59 um - Desemba 7, 2020

Mbarikiwe Sana nitachangia ili injiri ya BWANA izidi kufika kote duniani na kufanya watu waokoke au wabadilike na kuishi maisha yakumpendeza MUNGU Kama Mimi nilivo badilishwa. Amina

Leave a Reply